Ukurasa huu umetafsiriwa kiotomatiki na unaendelea kuhakikiwa. Ikiwa jambo lolote halieleweki, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa. Soma kwa Kiingereza

Sun of Africa

Mfumo wa kuingia sokoni na wa ukandarasi mdogo kwa Sun of Africa

Kusanifu na kuratibu mfumo wa ukandarasi mdogo uliowezesha Sun of Africa kuingia katika soko la Tanzania chini ya makubaliano yake ya msingi (upstream) na Union Integrated Company (UIC).

Mwaka wa kuingia sokoni
2025
Mfumo wa ukandarasi mdogo uliosanifiwa
1

Changamoto

Sun of Africa ilihitaji njia ya vitendo ya kuingia katika soko la Tanzania iliyoendana na makubaliano yake ya msingi (upstream) yaliyokuwepo na Union Integrated Company (UIC), huku ikikidhi matakwa ya ndani na kusimamia mahusiano na washirika.

Mbinu yetu

Maxie Consult ilifanya kazi na uongozi kupitia mfululizo wa vikao vilivyopangwa ili kuchambua mahusiano ya kibiashara, kufafanua majukumu na wajibu, na kusanifu mfumo wa ukandarasi mdogo. Kisha tuliratibu utekelezaji wake pamoja na pande zote zilizohusika.

Matokeo

Mfumo huo uliipa Sun of Africa muundo ulio wazi na unaotekelezeka wa kuingia katika soko la Tanzania, pamoja na msingi wa kuratibu utekelezaji na washirika wake.

Kazi zetu nyingine

Una kazi unayoifikiria?

Tueleze kuhusu kazi hiyo. Tunajibu ndani ya siku mbili za kazi tukieleza hatua zinazofuata na, inapofaa, pendekezo.