Ukurasa huu umetafsiriwa kiotomatiki na unaendelea kuhakikiwa. Ikiwa jambo lolote halieleweki, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa. Soma kwa Kiingereza

Tunaowahudumia

Washirika wa maendeleo na asasi zisizo za kiserikali

Programu zinazofadhiliwa, asasi zisizo za kiserikali na taasisi za hisani zinazohitaji usanifu imara, ufuatiliaji makini na tathmini huru.

Tunasaidia mzunguko mzima wa programu: usanifu, uandaaji wa maandiko ya miradi, mifumo ya ufuatiliaji, tathmini na ujifunzaji — kwa viwango vinavyotarajiwa na wafadhili.

Jinsi tunavyosaidia

  • Usanifu wa programu na maandiko ya miradi
  • Mifumo ya MEL na ubora wa takwimu
  • Tathmini za awali, za muda wa kati na za mwisho
  • Ujifunzaji na usimamizi unaojirekebisha

Una kazi unayoifikiria?

Tueleze kuhusu kazi hiyo. Tunajibu ndani ya siku mbili za kazi tukieleza hatua zinazofuata na, inapofaa, pendekezo.