Ukurasa huu umetafsiriwa kiotomatiki na unaendelea kuhakikiwa. Ikiwa jambo lolote halieleweki, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa. Soma kwa Kiingereza

Tunaowahudumia

Taasisi za fikra na taasisi za utafiti

Taasisi za sera na mashirika ya utafiti yanayoendeleza mijadala inayozingatia ushahidi kuhusu utawala, uwajibikaji na matokeo.

Tunashirikiana na taasisi za fikra na taasisi za utafiti katika majadiliano ya kisera, taaluma ya tathmini na mageuzi yanayozingatia ushahidi.

Jinsi tunavyosaidia

  • Usanifu wa majadiliano ya kisera
  • Taaluma na mbinu za tathmini
  • Ushirikiano katika utafiti

Kazi zetu

Kazi katika sekta hii

Una kazi unayoifikiria?

Tueleze kuhusu kazi hiyo. Tunajibu ndani ya siku mbili za kazi tukieleza hatua zinazofuata na, inapofaa, pendekezo.