Ukurasa huu umetafsiriwa kiotomatiki na unaendelea kuhakikiwa. Ikiwa jambo lolote halieleweki, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa. Soma kwa Kiingereza

Mafunzo

Mafunzo na matukio

Programu za vitendo katika mipango mikakati, ufuatiliaji na tathmini, usimamizi wa utendaji na vihatarishi. Jisajili kwa programu iliyo wazi au tuombe tuendeshe programu kwa ajili ya taasisi yako.

Programu zijazo

Kwa sasa hakuna programu za wazi zilizopangwa.

Tarehe mpya hutangazwa hapa na katika jarida letu. Taasisi zinaweza pia kutuomba kuendesha programu yoyote ndani ya taasisi zao.

Kipindi cha mafunzo cha Maxie Consult

Ndani ya taasisi

Mafunzo kwa ajili ya taasisi yako

Programu yoyote inaweza kutolewa kwa taasisi moja na kuandaliwa kulingana na mipango, viashiria na zana zake za utoaji taarifa.

  • Mipango mikakati
  • Mifumo ya M&E na viashiria
  • Usimamizi wa utendaji na KPIs
  • Mbinu za tathmini
  • Usimamizi wa vihatarishi
  • Ubora wa takwimu na utoaji taarifa
Panga programu pamoja nasi
Kipindi cha mafunzo kwa watumishi wa Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa mkoani Iringa