Ukurasa huu umetafsiriwa kiotomatiki na unaendelea kuhakikiwa. Ikiwa jambo lolote halieleweki, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa. Soma kwa Kiingereza

Huduma

Utafiti, Taarifa za Soko na Uchambuzi wa Kiuchumi

Uelewa unaotokana na takwimu kwa ajili ya kuongoza mikakati, uwekezaji na sera — kuanzia tafiti za soko na upembuzi yakinifu hadi uchambuzi wa kiuchumi.

Maamuzi mazuri huanza na ushahidi mzuri. Tunasanifu na kuendesha tafiti zinazojibu maswali mahususi ya kibiashara na ya kisera, kwa kuunganisha mapitio ya nyaraka, ukusanyaji wa takwimu kutoka vyanzo vya msingi na uchambuzi wa kiuchumi.

Ripoti zetu huhitimishwa kwa mapendekezo yaliyo wazi na yanayotekelezeka, na tunaziwasilisha kwa namna ambayo timu za uongozi na bodi zinaweza kuzitumia.

Tunachotoa

Utafiti wa soko na upembuzi yakinifu

Ukadiriaji wa ukubwa wa soko, uchambuzi wa wateja na washindani, na upembuzi yakinifu wa bidhaa, huduma au uwekezaji mpya.

Uchambuzi wa kiuchumi na utabiri

Uchambuzi wa hali ya soko, mwenendo na athari za kiuchumi ili kusaidia upangaji na uwekezaji.

Wasifu wa kijamii na kiuchumi na takwimu za msingi

Wasifu wa wilaya, sekta na jamii ili kuongoza usanifu wa miradi na ulengaji wa walengwa.

Tafiti na ukusanyaji wa takwimu

Usanifu wa dodoso, uchaguzi wa sampuli, ukusanyaji wa takwimu uwandani na uchambuzi.

Uchambuzi wa kifedha na wa ufanisi wa gharama

Ukadiriaji wa gharama, bajeti na ufanisi wa gharama wa afua na mageuzi.

Maandiko mafupi ya uwekezaji

Maandiko mafupi yanayozingatia ushahidi kuhusu uwekezaji na ugharamiaji kwa ajili ya miradi na washirika.

Una kazi unayoifikiria?

Tueleze kuhusu kazi hiyo. Tunajibu ndani ya siku mbili za kazi tukieleza hatua zinazofuata na, inapofaa, pendekezo.