Ukurasa huu umetafsiriwa kiotomatiki na unaendelea kuhakikiwa. Ikiwa jambo lolote halieleweki, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa. Soma kwa Kiingereza

Tunaowahudumia

Asasi za kijamii na vyama

Vyama vya maendeleo ya jamii, vikundi vya wanawake na vijana na vyama vya ushirika vinavyojenga juhudi endelevu zinazomilikiwa na wenyeji.

Tunasaidia asasi za kijamii kupanga kimkakati, kuimarisha utawala na kuandaa maandiko ya miradi yanayofungua fursa za ufadhili kwa vipaumbele vya wenyeji.

Jinsi tunavyosaidia

  • Upangaji mkakati shirikishi wa jamii
  • Kuimarisha utawala
  • Maandiko ya maombi ya ruzuku
  • Ufuatiliaji wa miradi ya jamii

Kazi zetu

Kazi katika sekta hii

Una kazi unayoifikiria?

Tueleze kuhusu kazi hiyo. Tunajibu ndani ya siku mbili za kazi tukieleza hatua zinazofuata na, inapofaa, pendekezo.