Ukurasa huu umetafsiriwa kiotomatiki na unaendelea kuhakikiwa. Ikiwa jambo lolote halieleweki, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa. Soma kwa Kiingereza
Nyaraka za kisheria
Sera ya kurejesha fedha na kughairi
Toleo 1.0 · Linatumika kuanzia 25 Septemba 2026
Mafunzo na matukio
- Kughairi siku 14 au zaidi kabla ya tarehe ya kuanza: kurejeshewa fedha zote, ukiondoa gharama zozote za mtoa huduma wa malipo.
- Kughairi siku 7 hadi 13 kabla ya tarehe ya kuanza: kurejeshewa 50% ya fedha, au salio kamili la kutumia kwa programu ya baadaye.
- Kughairi chini ya siku 7 kabla, au kutohudhuria: hakuna marejesho ya fedha, lakini unaweza kumtuma mwenzako kuchukua nafasi yako bila gharama ya ziada.
- Iwapo tutaghairi au kuahirisha programu: unaweza kuchagua kurejeshewa fedha zote au kupata nafasi katika tarehe mpya.
Huduma za ushauri elekezi
Ada za kazi za ushauri elekezi, ikiwemo malipo ya awamu kulingana na hatua za kazi, zinasimamiwa na mkataba uliosainiwa au pendekezo lililokubaliwa kwa kazi hiyo.
Jinsi marejesho ya fedha yanavyolipwa
Marejesho ya fedha hufanywa kupitia njia ya malipo iliyotumika awali pale inapowezekana (kadi au pesa kwa simu) ndani ya siku 14 za kazi baada ya kuidhinishwa. Tuandikie kupitia contact@maxieconsult.co.tz ukitaja namba ya kumbukumbu ya usajili wako au namba ya stakabadhi.
Matatizo ya malipo
Iwapo ulikatwa fedha lakini hukupokea uthibitisho, wasiliana nasi ukitaja namba ya kumbukumbu ya malipo; tunahakiki kila suala na mtoa huduma wa malipo.