Kuhusu sisi

Uongozi na timu

Nguvu yetu iko katika utaalamu, kujituma na uelewa wa kimkakati wa watu wetu. Kila mmoja analeta uzoefu katika fani yake ulio muhimu katika kutoa kazi zenye ubora wa juu katika nyanja za utawala, mikakati, ufuatiliaji na tathmini na mageuzi ya kitaasisi.

Herbert Lyimo

Herbert Lyimo

Mwanzilishi na Afisa Mtendaji Mkuu

Herbert anaongoza dira ya kimkakati na ubora wa kitaalamu wa Maxie Consult. Ana uzoefu wa zaidi ya miaka kumi na minne katika serikali, kazi za maendeleo, usimamizi wa makampuni, huduma za fedha na ubunifu wa kidijitali, akiwa na utaalamu wa kina katika mageuzi ya sekta ya umma na sekta binafsi, usimamizi wa utendaji na usanifu wa mifumo ya ufuatiliaji na tathmini.

Amezisaidia taasisi za kitaifa kuoanisha mipango ya maendeleo na mifumo ya matokeo na amesimamia tathmini za utendaji za ngazi ya juu. Ni mwanachama wa Project Management Institute (PMI Tanzania Chapter) na Tanzania Evaluation Association (TanEA).

LinkedIn
Ruth Pastory

Ruth Pastory

Mkuu wa Utawala na Rasilimali Watu

Ruth anahakikisha mifumo ya ndani ya kampuni inazingatia sheria na taratibu, ni nyumbufu na inawajali watu. Anasimamia uendelezaji wa rasilimali watu, uzingatiaji wa taratibu za kitaasisi na usimamizi wa vipaji, na ana nafasi kuu katika kujenga utamaduni wa utendaji wa hali ya juu unaothamini maadili, ushirikiano na kujifunza.

Gideon Msabi

Gideon Msabi

Mtaalamu Mwandamizi wa Miradi, Biashara na M&E

Gideon anasaidia usanifu na utekelezaji wa mifumo ya M&E katika miradi ya wateja. Utaalamu wake unajumuisha uandaaji wa viashiria, tathmini za hali ya msingi, utoaji taarifa za utendaji na mifumo ya kidijitali ya M&E, na hivyo kuhakikisha kazi za ushauri za kampuni zinaongozwa na takwimu, zinajirekebisha kulingana na mazingira na zinalenga matokeo.

Amina Rashid

Amina Rashid

Mchambuzi wa Fedha

Amina ana utaalamu katika upangaji wa fedha, tathmini ya vihatarishi na uundaji wa modeli za kiuchumi. Anasaidia usanifu wa miradi yenye misingi imara ya kifedha, uchambuzi wa ufanisi wa gharama na uandaaji wa bajeti kwa mageuzi changamani ya kitaasisi, akihakikisha kwamba afua za wateja zinazingatia uwajibikaji wa kifedha na zinaoana na vipaumbele vya maendeleo.

Rajabu Juma

Rajabu Juma

Mkuu wa Masoko na Uendeshaji

Rajabu anaratibu shughuli za kampuni za kuwafikia wadau, ushirikishaji wa wateja na utekelezaji wa kiutendaji. Anasimamia mifumo ya mtiririko wa kazi, mawasiliano ya kimkakati na mahusiano na wadau ili kampuni iendelee kuwa sikivu, yenye ufanisi na inayolenga kuleta matokeo chanya.

Fanya kazi nasi

Pia tunafanya kazi na orodha ya washauri washirika wenye uzoefu.

Ajira na washauri washirika