Ukurasa huu umetafsiriwa kiotomatiki na unaendelea kuhakikiwa. Ikiwa jambo lolote halieleweki, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa. Soma kwa Kiingereza

Huduma

Kujenga Uwezo, Vihatarishi na Mawasiliano ya Kimkakati

Mafunzo, uelekezaji na mikakati ya mawasiliano inayoimarisha timu na taasisi katika mazingira yanayobadilika.

Mifumo hufanya kazi pale tu watu wanapoweza kuitumia. Mafunzo yetu ni ya vitendo: washiriki huondoka wakiwa na violezo, mazoezi na mpango kazi kwa ajili ya taasisi zao.

Pia tunasaidia taasisi kubaini na kusimamia vihatarishi, na kuwasiliana kwa uwazi na hadhira zilizo muhimu kwao.

Tunachotoa

Mafunzo na warsha

Mipango mikakati, M&E, viashiria, usimamizi wa utendaji, tathmini na vihatarishi — kupitia programu za ndani ya taasisi au programu za wazi.

Uelekezaji na ulezi wa kitaaluma

Msaada endelevu kwa mameneja na maafisa viungo wanapotumia ujuzi mpya.

Tathmini na usimamizi wa vihatarishi

Rejista za vihatarishi, mikakati ya kupunguza athari na mapitio ya mara kwa mara ya mipango ya usimamizi wa vihatarishi.

Mkakati wa mawasiliano na mitandao ya kijamii

Mifumo ya mawasiliano, mikakati ya mitandao ya kijamii na ufuatiliaji wa utendaji.

Warsha za uthibitishaji na za wadau

Usanifu na uwezeshaji wa warsha za uthibitishaji, upangaji na mapitio.

Una kazi unayoifikiria?

Tueleze kuhusu kazi hiyo. Tunajibu ndani ya siku mbili za kazi tukieleza hatua zinazofuata na, inapofaa, pendekezo.