Ukurasa huu umetafsiriwa kiotomatiki na unaendelea kuhakikiwa. Ikiwa jambo lolote halieleweki, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa. Soma kwa Kiingereza

Ajira

Ajira na washauri washirika

Tunafurahi kila wakati kupokea mawasiliano kutoka kwa wataalamu waliojitoa katika mikakati, ufuatiliaji na tathmini, utafiti, uchumi, mafunzo na uundaji wa programu za kompyuta.

Jiunge na orodha yetu ya washauri washirika

Tuma CV yako nasi tutawasiliana nawe pale kazi itakapoendana na utaalamu wako.

Kwa mfano: M&E, mipango mikakati, uchumi, uundaji wa programu za kompyuta

PDF au Word, isiyozidi MB 5.