Ukurasa huu umetafsiriwa kiotomatiki na unaendelea kuhakikiwa. Ikiwa jambo lolote halieleweki, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa. Soma kwa Kiingereza

Mshauri mshirika

Orodha ya washauri washirika

Tunafanya kazi na washauri huru wenye uzoefu katika mikakati, M&E, utafiti, uchumi na mifumo ya kidijitali.

Mahali
Tanzania (kwa mbali au kwenye eneo la kazi)
Aina
Mshauri mshirika (kwa kila kazi)

Maxie Consult ina orodha ya washauri washirika ambao tunawaalika kushiriki katika kazi zinazoendana na utaalamu wao. Ikiwa una uzoefu unaohusika katika mipango mikakati, ufuatiliaji na tathmini, utafiti na uchambuzi wa kiuchumi, usimamizi wa miradi, mafunzo au uundaji wa programu za kompyuta, tungependa kusikia kutoka kwako.

Tafadhali tuma CV yako kupitia fomu iliyo kwenye ukurasa huu. Tunapitia kila ombi na tunawasiliana na washauri washirika pale kazi inayofaa inapojitokeza.

Tuma maombi

Kwa mfano: M&E, mipango mikakati, uchumi, uundaji wa programu za kompyuta

PDF au Word, isiyozidi MB 5.