Ukurasa huu umetafsiriwa kiotomatiki na unaendelea kuhakikiwa. Ikiwa jambo lolote halieleweki, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa. Soma kwa Kiingereza

Huduma

Ufuatiliaji, Tathmini na Ujifunzaji

Mifumo ya matokeo, viashiria, tathmini na mifumo ya takwimu inayoonyesha kinachofanya kazi, kwa nini, na nini kifanyike baadaye.

Ufuatiliaji, tathmini na ujifunzaji (MEL) ndiko Maxie Consult ilikoanzia, na ni uzi unaopita katika kila kitu tunachofanya. Tunasaidia taasisi kuamua nini cha kupima, kukusanya ushahidi wa kuaminika na — muhimu zaidi — kuutumia katika maamuzi ya kimenejimenti.

Mifumo yetu inafuata mbinu zinazotambulika (usimamizi unaozingatia matokeo, nadharia za mabadiliko, vigezo vya tathmini vya OECD-DAC) na imejengwa kuendana na wajibu wa utoaji taarifa kwa serikali, mamlaka za udhibiti na washirika wa maendeleo.

Tunachotoa

Mifumo na mikakati ya M&E

Nadharia za mabadiliko, mifumo ya matokeo, fasili za viashiria, takwimu za msingi, shabaha na utaratibu wa utoaji taarifa.

Upimaji wa utendaji na KPIs

Viashiria muhimu vya utendaji (KPIs) vya taasisi na vya idara, dashibodi, violezo vya utoaji taarifa na utaratibu wa mapitio ya utendaji.

Tathmini

Tathmini za awali, za muda wa kati, za mwisho na za kimaudhui za miradi, programu na sera.

Usimamizi wa ubora wa takwimu

Mipango ya usimamizi wa ubora wa takwimu, tathmini za ubora wa takwimu na uhakiki wa matokeo yaliyoripotiwa.

Ujifunzaji na usimamizi unaojirekebisha

Ajenda za ujifunzaji, vikao vya mapitio vya menejimenti na ufuatiliaji wa hatua za marekebisho.

Mifumo ya kidijitali ya M&E

Usanidi na usambazaji wa mifumo ya kidijitali ya ufuatiliaji, ikiwemo jukwaa letu la MEL System.

Kazi zetu

Kazi zinazohusiana

Una kazi unayoifikiria?

Tueleze kuhusu kazi hiyo. Tunajibu ndani ya siku mbili za kazi tukieleza hatua zinazofuata na, inapofaa, pendekezo.