Ukurasa huu umetafsiriwa kiotomatiki na unaendelea kuhakikiwa. Ikiwa jambo lolote halieleweki, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa.
Soma kwa Kiingereza
Kazi zetu
Mifano ya kazi
Baadhi ya taasisi tulizofanya nazo kazi, na mabadiliko yaliyopatikana.
Kusanifu na kuratibu mfumo wa ukandarasi mdogo uliowezesha Sun of Africa kuingia katika soko la Tanzania chini ya makubaliano yake ya msingi (upstream) na Union Integrated Company...
Mkakati wa maendeleo uliozingatia mazingira ya eneo husika na kuoanisha mahitaji ya wananchi wa ngazi ya chini na fursa endelevu za kiuchumi — pamoja na mradi wa mikoko, misitu ya...