Ukurasa huu umetafsiriwa kiotomatiki na unaendelea kuhakikiwa. Ikiwa jambo lolote halieleweki, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa. Soma kwa Kiingereza

Uhakiki

Hakiki hati

Hakiki kwamba stakabadhi au cheti kilichotolewa na Maxie Consult ni halali. Weka namba na msimbo wa uthibitisho uliochapishwa kwenye hati, au changanua msimbo wake wa QR.

Herufi 16, zilizochapishwa chini ya msimbo wa QR.

Kila stakabadhi na cheti tunachotoa kina namba, msimbo wa uthibitisho na msimbo wa QR. Ukichanganua msimbo wa QR, ukurasa huu hufunguka taarifa zikiwa zimeshajazwa.