Ukurasa huu umetafsiriwa kiotomatiki na unaendelea kuhakikiwa. Ikiwa jambo lolote halieleweki, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa.
Soma kwa Kiingereza
Huduma
Usanifu, Upangaji na Usimamizi wa Miradi
Kuwasaidia wateja kutoka kwenye wazo hadi kuleta matokeo chanya kupitia miradi iliyosanifiwa vizuri, maandiko ya miradi yanayostahili ufadhili na utekelezaji wenye nidhamu.
Tunasaidia taasisi kugeuza vipaumbele kuwa miradi inayoweza kupata ufadhili, kutekelezwa na kufanyiwa tathmini — kuanzia andiko la dhana la kwanza hadi msaada wa utekelezaji.
Usanifu wetu umejengwa juu ya nadharia ya mabadiliko iliyo wazi, mpango kazi na bajeti vyenye uhalisia, na mpango wa ufuatiliaji tangu siku ya kwanza.
Tunachotoa
Usanifu wa miradi na programu
Maandiko ya dhana, nyaraka za programu, nadharia za mabadiliko na mifumo ya kimantiki (log frames).
Uandaaji wa maandiko ya miradi na maombi ya ruzuku
Maandiko ya miradi yanayostahili ufadhili kwa washirika wa maendeleo, mifuko ya fedha na wawekezaji, pamoja na bajeti zake.
Mipango kazi na bajeti
Mipango ya kina ya utekelezaji, mipango ya ununuzi na ukadiriaji wa gharama za shughuli.
Msaada wa usimamizi wa miradi
Msaada kwa ofisi ya usimamizi wa miradi, ufuatiliaji wa maendeleo na utoaji taarifa.
Tathmini ya vihatarishi
Ubainishaji wa vihatarishi na dhana, pamoja na mipango ya kupunguza athari na ya ufuatiliaji.
Msaada wa utekelezaji
Msaada wa moja kwa moja wakati wa kuanza utekelezaji, mapitio na hatua za marekebisho.
Kusanifu na kuratibu mfumo wa ukandarasi mdogo uliowezesha Sun of Africa kuingia katika soko la Tanzania chini ya makubaliano yake ya msingi (upstream) na Union Integrated Company...
Mkakati wa maendeleo uliozingatia mazingira ya eneo husika na kuoanisha mahitaji ya wananchi wa ngazi ya chini na fursa endelevu za kiuchumi — pamoja na mradi wa mikoko, misitu ya...