Ukurasa huu umetafsiriwa kiotomatiki na unaendelea kuhakikiwa. Ikiwa jambo lolote halieleweki, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa. Soma kwa Kiingereza
Sekta
Tunaowahudumia
Tunaelewa hali halisi ya upangaji, utoaji taarifa na uwajibikaji inayokabili kila kundi la wateja.
Serikali na taasisi za umma
Wizara, Idara na Wakala, Sekretarieti za Mikoa na Mamlaka za Serikali za Mitaa zinazoimarisha upangaji, utendaji na uwajibikaji.
Fahamu zaidiSekta binafsi na biashara zinazodhibitiwa
Biashara ndogo na za kati, makampuni makubwa na kampuni zinazodhibitiwa zinazohitaji mkakati ulio wazi, mpango wa biashara unaoaminika na mifumo ya usimamizi inayohimili uchunguzi wa kina.
Fahamu zaidiWashirika wa maendeleo na asasi zisizo za kiserikali
Programu zinazofadhiliwa, asasi zisizo za kiserikali na taasisi za hisani zinazohitaji usanifu imara, ufuatiliaji makini na tathmini huru.
Fahamu zaidiAsasi za kijamii na vyama
Vyama vya maendeleo ya jamii, vikundi vya wanawake na vijana na vyama vya ushirika vinavyojenga juhudi endelevu zinazomilikiwa na wenyeji.
Fahamu zaidiTaasisi za fikra na taasisi za utafiti
Taasisi za sera na mashirika ya utafiti yanayoendeleza mijadala inayozingatia ushahidi kuhusu utawala, uwajibikaji na matokeo.
Fahamu zaidiUna kazi unayoifikiria?
Tueleze kuhusu kazi hiyo. Tunajibu ndani ya siku mbili za kazi tukieleza hatua zinazofuata na, inapofaa, pendekezo.