Ukurasa huu umetafsiriwa kiotomatiki na unaendelea kuhakikiwa. Ikiwa jambo lolote halieleweki, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa. Soma kwa Kiingereza
Tunaowahudumia
Serikali na taasisi za umma
Wizara, Idara na Wakala, Sekretarieti za Mikoa na Mamlaka za Serikali za Mitaa zinazoimarisha upangaji, utendaji na uwajibikaji.
Tunaelewa jinsi taasisi za umma zinavyopanga, kuandaa bajeti na kutoa taarifa, pamoja na mifumo ya kitaifa inayoziongoza. Kazi yetu inazisaidia kuoanisha mipango na mifumo ya matokeo, kupima utendaji kwa namna ya kuaminika na kutoa taarifa kwa kujiamini.
Jinsi tunavyosaidia
- Mipango mikakati na mifumo ya matokeo
- Ufuatiliaji wa utendaji na utoaji taarifa
- Uchambuzi na tathmini ya sera
- Kujenga uwezo wa vitengo vya mipango na M&E
Una kazi unayoifikiria?
Tueleze kuhusu kazi hiyo. Tunajibu ndani ya siku mbili za kazi tukieleza hatua zinazofuata na, inapofaa, pendekezo.