Ukurasa huu umetafsiriwa kiotomatiki na unaendelea kuhakikiwa. Ikiwa jambo lolote halieleweki, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa. Soma kwa Kiingereza

Huduma

Tunachofanya

Maeneo sita ya huduma yanayohusiana, yanayotolewa na timu moja jumuishi — ili mikakati, upimaji na mifumo viende pamoja.

Mikakati, Sera na Ushauri

Mipango mikakati, mipango ya biashara na sera ambazo taasisi zinaweza kuzitekeleza kwa uhalisia — zinazoandaliwa pamoja na uongozi wako, kuthibitishwa na wadau wako na kuunganishwa na jinsi matokeo yatakavyopimwa.

  • Mipango mikakati ya taasisi
  • Mipango ya biashara
  • Mipango kazi ya mwaka
  • Uchambuzi na tathmini ya sera
  • Usanifu wa sera na mikakati
  • Msaada wa uthibitishaji na uidhinishaji

Ufuatiliaji, Tathmini na Ujifunzaji

Mifumo ya matokeo, viashiria, tathmini na mifumo ya takwimu inayoonyesha kinachofanya kazi, kwa nini, na nini kifanyike baadaye.

  • Mifumo na mikakati ya M&E
  • Upimaji wa utendaji na KPIs
  • Tathmini
  • Usimamizi wa ubora wa takwimu
  • Ujifunzaji na usimamizi unaojirekebisha
  • Mifumo ya kidijitali ya M&E

Utafiti, Taarifa za Soko na Uchambuzi wa Kiuchumi

Uelewa unaotokana na takwimu kwa ajili ya kuongoza mikakati, uwekezaji na sera — kuanzia tafiti za soko na upembuzi yakinifu hadi uchambuzi wa kiuchumi.

  • Utafiti wa soko na upembuzi yakinifu
  • Uchambuzi wa kiuchumi na utabiri
  • Wasifu wa kijamii na kiuchumi na takwimu za msingi
  • Tafiti na ukusanyaji wa takwimu
  • Uchambuzi wa kifedha na wa ufanisi wa gharama
  • Maandiko mafupi ya uwekezaji

Usanifu, Upangaji na Usimamizi wa Miradi

Kuwasaidia wateja kutoka kwenye wazo hadi kuleta matokeo chanya kupitia miradi iliyosanifiwa vizuri, maandiko ya miradi yanayostahili ufadhili na utekelezaji wenye nidhamu.

  • Usanifu wa miradi na programu
  • Uandaaji wa maandiko ya miradi na maombi ya ruzuku
  • Mipango kazi na bajeti
  • Msaada wa usimamizi wa miradi
  • Tathmini ya vihatarishi
  • Msaada wa utekelezaji

Teknolojia na Suluhisho za Kidijitali

Programu tumizi mahususi za mtandaoni, za simu na za kompyuta, pamoja na mifumo ya kidijitali ya utendaji inayoweka takwimu katika matumizi.

  • Programu tumizi za mtandaoni na za simu
  • Mifumo ya kidijitali ya M&E na utendaji
  • Dashibodi na zana za utoaji taarifa
  • Ushauri wa mageuzi ya kidijitali
  • Msaada wa kiufundi na matengenezo

Kujenga Uwezo, Vihatarishi na Mawasiliano ya Kimkakati

Mafunzo, uelekezaji na mikakati ya mawasiliano inayoimarisha timu na taasisi katika mazingira yanayobadilika.

  • Mafunzo na warsha
  • Uelekezaji na ulezi wa kitaaluma
  • Tathmini na usimamizi wa vihatarishi
  • Mkakati wa mawasiliano na mitandao ya kijamii
  • Warsha za uthibitishaji na za wadau

Una kazi unayoifikiria?

Tueleze kuhusu kazi hiyo. Tunajibu ndani ya siku mbili za kazi tukieleza hatua zinazofuata na, inapofaa, pendekezo.