Ukurasa huu umetafsiriwa kiotomatiki na unaendelea kuhakikiwa. Ikiwa jambo lolote halieleweki, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa. Soma kwa Kiingereza

Nyaraka za kisheria

Taarifa kuhusu vidakuzi

Toleo 1.0 · Linatumika kuanzia 25 Septemba 2026

Tunatumia vidakuzi kwa kiwango cha chini kabisa. Tovuti hii inatumia tu vidakuzi vinavyohitajika ili ifanye kazi, hivyo hakuna haja ya bango la vidakuzi.

  • Vidakuzi vya kipindi na vya usalama — hulinda usalama wa fomu (kinga dhidi ya ughushi wa maombi kati ya tovuti, yaani cross-site request forgery) na huwawezesha watumishi kubaki wameingia kwenye mfumo wa usimamizi.
  • Vidakuzi vya mapendeleo — hukumbuka lugha na sarafu unayochagua (mc_locale, mc_currency) kwa muda usiozidi mwaka mmoja.

Hatutumii vidakuzi vya matangazo, vya kuchambua tabia za watumiaji wala vya ufuatiliaji vya wahusika wengine. Unapolipa mtandaoni, watoa huduma wetu wa malipo (DPO Pay na Snippe) wanaweza kuweka vidakuzi vyao wenyewe kwenye kurasa zao salama za malipo.

Unaweza kufuta au kuzuia vidakuzi kupitia mipangilio ya kivinjari chako; tovuti itaendelea kufanya kazi, lakini haitakumbuka lugha na sarafu uliyochagua.