Ukurasa huu umetafsiriwa kiotomatiki na unaendelea kuhakikiwa. Ikiwa jambo lolote halieleweki, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa.
Soma kwa Kiingereza
Africa’s Think Tank Foundation (ATTF)
Majadiliano ya kisera yanayozingatia ushahidi pamoja na Africa’s Think Tank Foundation
Ushirikiano wa kusanifu mfululizo wa majadiliano ya kisera ya kikanda kuhusu uwajibikaji na utawala unaozingatia matokeo.
ATTF ililenga kuimarisha uongozi wa kifikra kuhusu tathmini ya utendaji na kuunga mkono mkakati wake wa kibara wa kushawishi mageuzi yanayozingatia ushahidi katika mifumo ya utawala.
Mbinu yetu
Maxie Consult ilishirikiana na ATTF katika usanifu wa mfululizo wa majadiliano ya kisera ya kikanda, ikichangia utaalamu katika usimamizi unaozingatia matokeo, tathmini ya utendaji na mifumo ya uwajibikaji.
Matokeo
Ushirikiano huo uliimarisha uongozi wa kifikra kuhusu tathmini ya utendaji na kuunga mkono mkakati wa ATTF wa kushawishi mageuzi yanayozingatia ushahidi katika mifumo ya utawala.
Kusanifu na kuratibu mfumo wa ukandarasi mdogo uliowezesha Sun of Africa kuingia katika soko la Tanzania chini ya makubaliano yake ya msingi (upstream) na Union Integrated Company...
Mkakati wa maendeleo uliozingatia mazingira ya eneo husika na kuoanisha mahitaji ya wananchi wa ngazi ya chini na fursa endelevu za kiuchumi — pamoja na mradi wa mikoko, misitu ya...
2024Mbweni, Dar es Salaam
Una kazi unayoifikiria?
Tueleze kuhusu kazi hiyo. Tunajibu ndani ya siku mbili za kazi tukieleza hatua zinazofuata na, inapofaa, pendekezo.